Mother in given a mental stress or Haressment what shall i do


masy lagnal 1varsha jale 21 nov 2018 la ty divshi amhi doghech celebrete karyla baher gelo hoto tar tine sangitle ki 5.00/5.30 paryant ya pan amhala yeila 7.00 vajle karan tikdun nighlywar khup paus jala tila sangitle tar tine ekla nahi gharat khup bhandan kelme ratri 2 tas masa ekticha phone kadun ghetla to kahi ajun paryant dila nahi wa war tichi mulgi mhantli ki tila phone deu nako ata ti gharat pan mala sohale chy navkhali trass dete ti mhante ki sagly ne tiche ekle pahije nahi ekle tar ti khup bhandan karte tila bloe tar ti ghar dokywar ghete ti mala ghart tichy somarch thevte mala job karun det nahi kivo mase M.com complete ahe wa me sadhe CA chy exam det ahe ti mala tychy class sathi sudha baher jaun det nahi ti devdharmkhli khup chalti tichy mansarkhe nahi wagle tar bhandte. mala masy gharchyne kahi dile nahi mhante ty warun sarkhi mage lagte, masi maherchi medium ahe tywarun pan sarkhi hinwate tichy mulina tasa trass dila tassa ti mala dete kai karta yeil yawar

Answers (2)


343 votes

नमस्कार

तुम्ही कथन केल्याप्रमाणे, तुम्ही न्यायालयात कौटुंबिक हिंसाचार कायद्या अंतर्गत दाद मागू शकता.
सदर कायद्या अंतर्गत तुम्ही पोटगी, राहण्याचा हक्क, हिंसाचार पासून प्रतिबंध असे व अजून काही हक्क याचिकेत मांडू शकता.


Googling your legal issue online?

The internet is not a lawyer and neither are you.
Talk to a real lawyer about your legal issue.

338 votes

Tumhi kautumbik hinsachar pratibandh kaydyanusar tya lokan virudhha courtat case dakhal karu shakta ani courta kadun protection orders sathi magni karu shakta. Dusrya upay mhanje police station la mahila takrar nivaran kakshat jaun takrar karu shakta. Tithe saglya gharchyanche samupdeshan hote.

Popular Family Lawyers


Advocate Sunil Kumar Bakshi
Sector-16, Faridabad
34 years Experience
Advocate J. P. Rinwa
Swej Farm, Sodala, Jaipur
20 years Experience
Advocate Bala Janaki
330 Thambuchetty Street, Chennai
36 years Experience
Advocate Barkha Bhalla
Banjara Hills, Hyderabad
18 years Experience

Disclaimer: The above query and its response is NOT a legal opinion in any way whatsoever as this is based on the information shared by the person posting the query at LawRato.com and has been responded by one of the Family Lawyers at LawRato.com to address the specific facts and details. You may post your specific query based on your facts and details to get a response from one of the Lawyers at LawRato.com or contact a Lawyer of your choice to address your query in detail.

Related Questions


"LawRato.com has handpicked some of the best Legal Experts in the country to help you get practical Legal Advice & help."